MWALIMU MKUU/ HEADMASTER SEHEMU YA TATU Baadae nilimskia mwalimu mkuu kua anataka kupumzika...kila mwamafunzi alifurahi kwa kua aliamini atasoma kwenye shule aliyokua akiiota.. Endelea...
Picha za smartphone mbalimbali Miongoni mwa masoko magumu kwa sasa ni pamoja na soko la simu janja au rununu (smartphones) ambapo kila kampuni ya utengenezaji wa siku inajitajidi kutoa simu zenye ubora wa hali ya juu. Lakini sio rahisi kama unavofikiria ikiwa utaulizwa ipi ni simu bora kwa sasa sokoni. Kwa sababu simu moja kutoka kampuni flani inaweza kua bora kwenye eneo moja au mawili hivi lakini ikashindwa kua bora katika maeneo mengine. Lakini kati ya vitu virahisi na hua ni kigezo cha watu kununua simu hua ni kamera. Hii hapa ni orodha ya simu 10 zenye kamera bora sana mpaka sasa.
Volume 1 | Issue 1 2023/09/24 Meli ya kivita ya Marekani Picha za mtandao Historia ya Taifa la China . Tofauti na Marekani, taifa la China lina umri mrefu sana. Uchina ya kale (“Ancient China”) imekuepo tangu miaka 2000 Kabla ya Kristo/ Kabla ya kipindi cha sasa (2000BC/BCE). Wakati huo Uchina ilikua imegawanyika katika koo mbalimbali kama Zhang, Zhou, Quin, Han na nyinginezo. Ugunduzi wa kale wa risasi, dira, maandishi na uchapaji vilianzia huku. Historia yake ni ndefu mno, hatutoweza kuiandika yote.
Picha kwa hisani ya mtandao Mwishoni mwa wiki iliyopita niliandika kuhusu Open AI kumkaanga Elon Musk na Mark Zuckerberg juu ya kutaka kuiua kampuni chipukizi ya Open AI ambayo inamiliki programu maarufu ya ChatGPT. Na jana Jumatatu tunashuhudia kesi nyingine inayovutia miongoni mwa wataalamu wa kesi za teknolojia kwani tajiri namba moja duniani, Elon Musk amezishtaki kampuni za Apple na Open AI kwa kujimilikisha soko la Akili Unde (AI). Kwa mujibu wa Elon Musk Apple na Open AI ambao wanamiliki 65% ya soko la simu Marekani na 85% ya Chat bot huko Marekani mtawalia wamejimilikisha soko la huduma na kufanya iwe vigumu kwa kampuni nyingine kama vile xAI ambayo inaimiliki Grok kushindwa kushindana katika hali ya usawa.
Comments
Post a Comment